Lớp 12a1 xì tin
Chào mừng các bạn đến với Forum của tập thể Lớp 12a1.

Hãy đăng nhập nếu chưa có bạn hãy đăng ký

Lưu ý:

không đăng nhập bạn sẽ không thể đọc bài
Lớp 12a1 xì tin
Chào mừng các bạn đến với Forum của tập thể Lớp 12a1.

Hãy đăng nhập nếu chưa có bạn hãy đăng ký

Lưu ý:

không đăng nhập bạn sẽ không thể đọc bài

Lớp 12a1 xì tin

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Bài gửi sau cùng
Bài gửi mớiNgười gửiThời gian
[Bài Viết Mới] Hồ eeeeeeeeakao thutrang 28/2/2013, 15:17
[Bài Viết Mới] ko noi ra chac ban ko biet thutrang 28/2/2013, 15:10
[Bài Viết Mới] Truong THPT Le Duan 2009-2012 Kjm Joo Nam 12/10/2012, 15:11
[Bài Viết Mới] Tổng kết 21/5/2012 vinhhanh 9/6/2012, 15:13
[Bài Viết Mới] Quách Thị Thu Trang vinhhanh 9/6/2012, 13:30
[Bài Viết Mới] Bùi Vinh Hạnh :)) vinhhanh 9/6/2012, 13:24
[Bài Viết Mới] Ngô Thị Mỹ Linh phamvanhjen 29/5/2012, 21:46
[Bài Viết Mới] a1 ......... :)) Halen 29/5/2012, 14:14
[Bài Viết Mới] vũ~taj` linh a1 phamvanhjen 28/5/2012, 23:04
[Bài Viết Mới] Đi chơi 21/5/2012 vinhhanh 26/5/2012, 17:30
[Bài Viết Mới] Đề thi thử ĐH môn Hóa năm 2011 và hơn 1500 câu hỏi trắc nghiệm Hóa Kjm Joo Nam 18/4/2012, 20:03
[Bài Viết Mới] Tình hình forum lớp mình thutrang 10/4/2012, 18:27
[Bài Viết Mới] Hãy gia nhập cộng đồng facebook (let's join in Facebook society) :) Salmon 29/1/2012, 20:50
[Bài Viết Mới] Một câu chuyện có thật tại New Jersey ! Salmon 1/1/2012, 23:28
[Bài Viết Mới] áo đồng phục lớp ongtrum 27/12/2011, 17:31

nói lời suy nghi~

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
pemeoxinhtuoi

pemeoxinhtuoi

nói lời suy nghi~ Empty
Bài gửiTiêu đề: nói lời suy nghi~   nói lời suy nghi~ I_icon_minitime4/9/2011, 14:02

hello queen
đây là lần đầu tiên mèo viết bài cho lớp mong được ca? nhà chấp nhận
cô pao? tháng này nói lời iu thương mak mèo chẳng pít phải nói gì cả
thui thì có bao nhiu trong đầu thi mèo cho ra het nhe"
rendeer
vào lớp được gần hai năn mak thấy có pao nhiu la khoảng kack giữa cả nha với mèo
nói thế hơi quá nhi? nhưng mèo chơi vơi ai mấy đâu quay đi quay lại thi có mỗi em lớp trưởng.em yến anh, lâu lâu thi nói chuyện với bạn bắp linh ngoài ra thì ban tâm tí thế thôy affraid
con lai thi mèo chăng chơi được kakakaka đặc biệt là bạn beo" rendeer
bạn ấy hơi khinh người
có nhiều bạn không thik béo(nhưng hem nói ra) uk thi cũng phải thick sao được pig
nhưng gì thì gì cũng học với nhau gẩn năm ùi muk
ráng iu thương lẫn nhau các bạn àh silent
mong cho cả gia đình a1 sẽ đậu tốt nghiệp 100%
ĐH + CĐ đậu hơn 1 nữa còn đâu năm sau làm lại >_<
em iu cả nhà flower
[i][center]
thutrang

thutrang

nói lời suy nghi~ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nói lời suy nghi~   nói lời suy nghi~ I_icon_minitime4/9/2011, 21:01

trong tuần vừa rồi lớp trưởng nói được bao nhiêu là lời ju thương Very Happy Very Happy Very Happy
mong là năm nay lớp mình sẽ vui hơn năm ngoái nữa:tích cực đi chơi(lớp đi chơi ở đâu t cũng đi được hết ak, lớp trưởng ăn chơi mak hjhj), tích cực chụp hình để làm clip ảnh,....
với lại năm nay lớp mình làm áo lớp luôn jk Laughing Laughing Laughing
vinhhanh
Admin
Admin
vinhhanh

nói lời suy nghi~ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nói lời suy nghi~   nói lời suy nghi~ I_icon_minitime5/9/2011, 12:52

Lớp mình còn phân biệt trai gái quá, chán ghê lớp 12 rồi mà vẫn như con nít ấy, đưa ra quyết định thì mập mờ úp úp mở mở đi thì đi luôn chưa gì đã bik chán rồi,12 rồi ko còn năm nào vui hơn đâu, con trai thì chả thân thiện với bạn gái tí nào cả mà con gái cũng oằn tà là vằn lắm cơ, thực ra con trai a1 ngại hơn con gái đấy nên các bạn chủ động 1 tí (mệ Nam nhi đại trượng phu là như thế hả hỡ boy a1). lớp 12 rồi mình mong các bạn nên học cùng nhau chơi cùng nhau như thế mới không có cảm giác bị bỏ rơi.
Mình bik lớp mình có người xấu người đẹp(vẻ bề ngoài thôi nhé) bạn đẹp thì ko nói rùi, còn bạn hơi xí tí thui thì cũng đừng tự ti nhé mình còn đẹp thứ khác mà.

Có lẽ mấy bạn xinh xắn đẹp đẽ từ nhỏ không bik cảm giác bị người ta chê xấu rồi hắt hủi không chơi với mình đúng ko(ý tớ nói bạn khác giới đó). Tớ là 1 trong số đó năm cấp 2 mình chịu đựng 4 năm rồi đấy. Mình bắt chuyện bất cứ bạn gái nào cũng bỏ chạy vì quá xấu xí, cái môi chiếm gần hết cái mặt affraid thế nhưng bù lại mình có rất nhiều bạn trai tốt và thân nữa đến bây giờ vẫn còn chơi và hỏi thăm nhau mặc dù ít gặp mặt. Vào cấp 3 thì học hành tốt hơn xíu(lớp 10 thôi nhé) năm 11 thì ...(cũng ham chơi thôi hehehe.). Đến tuổi dậy thì cũng đã phát triển nhanh cho nên khuôn mặt cũng to ra và nhìn đỡ hơn cấp 2 rất nhiều (mà nhìn mình xoi gương mà nứt mấy cái rùi pale ).
Năm 12 thì mình chơi được tất cả bạn trai trong lớp rồi. còn bạn gái thì chỉ có Thu, Trang, Tâm tít, Yanh, Bắp, là chếm gió nhiều nhất thôi hihi, còn mấy bạn khác tớ sẽ cố gắng chém sau silent .

Nhân đây các bạn trong lớp đừng cố tỏ ra nguy hiểm nữa nha, thân thiện một xíu đừng bầy đặt ta đây không cần chỉ tổn để lại tiếng xấu khi nhắc đến mà đau lòng( VD: a' thằng ABC học với tụ mình năm xưa chứ gì cái thằng ML (Mặt lạnh) đó chảnh choẹ, tự kiêu. lúc nào cũng ta đây, nhắc tới nó làm gì.) Mà mặt dày chắc ko hiểu đâu.

còn mấy bạn mới vào thì chắc chưa quên được lớp cũ đâu nhưng mà a1 là tập thể rất vui đấy, mình sẽ cố gắng làm cho các bạn ý hoà nhập với lớp( mà bằng cách nào nhỉ ¿) cherry cả lớp a1 cùng chung tay nhế.

Tính tớ thì nhìn là bik rùi Ngu ngu đù đù im im đặc biệt hay nói thẳng nói xong ròi mới bik lỡ lời pale , thế còn bên trong thì có bạn nào bik ko Sleep
Sponsored content

nói lời suy nghi~ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nói lời suy nghi~   nói lời suy nghi~ I_icon_minitime

nói lời suy nghi~
Trang 1 trong tổng số 1 trang